Đang hiển thị tất cả 7 kết quả

Converter quang là bộ chuyển đổi quang điện. Đây là một thiết bị có nhiệm vụ chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại.

Các sản phẩm dây cáp khác: bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802; Converter quang 2 sợi 4 port rj45 HDTec; Converter quang 2 sợi 8 port HDTec; Converte quang loại 2 sợi TP-Link MC110CS;…

Chuyên cung các thiết bị mạng như: Server; Đầu Bấm Mạng; Swich; Router.

Các thiết bị viễn thông : Camerathiết bị mạngthiết bị quangthiết bị pccchệ thống âm thanhdây cáp viễn thôngthiết bị truyền hình

550.000 VNÐ

Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25
Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX MDI/MDI-X Auto Negotiation Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz Công suất đầu vào: 1A + 5V Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)
550.000 VNÐ

Converter quang HDTec 1 sợi 16 cổng PoE Giá rẻ - Chất lượng
Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu Fast connect SC Ngõ ra: 16 PORT RJ45 Lan 10/100/1000Mbps Support: IIEEE 802.3, IEEE 802.3u and 100Base-FX standard data transfer rate of 10/100/1000Mbps of full or half duplex operating mode EMI certification: CE, FCC, VCCI, C -Tick Optical wavelength 1310nm – 1550nm Transmission distance 25Km Bảo hành 12 tháng

Converter quang HDTec 2 sợi 8 port PoE
Chuẩn và Giao thức: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x Tính năng cơ bản:
  • Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
  • Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép
  • Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều
  • Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
Wave Length: 1310/1550nm Network Media: 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5  Network Media: 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e  Network Media: 100BASE-FX chế độ đơn
3.865.000 VNÐ

Converter quang loại 2 sợi TP-Link MC110CS
Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX. Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km. Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED. Cung cấp điện ở bên ngoài.

Converter quang HDTEC
CONVERTER QUANG HDTEC

Converter quang HDTEC 2 sợi 8 cổng
CONVERTER QUANG 8 PORT HDTEC 2 cổng  quang 1000M SC/UPC. 8 cổng 1000M RJ45 PoE. Khoảng cách 20km. Tốc độ 10/100/1000M. Cáp quang chế độ đơn. Cung cấp điện bên ngoài.

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802