Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25

550.000 VNÐ

Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
MDI/MDI-X Auto Negotiation
Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm
Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km
Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz
Công suất đầu vào: 1A + 5V
Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

Bảo Hành: 12 Tháng

Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25
Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25

550.000 VNÐ